கோமியம் ஆயுர்வேதம் நல்லெண்ணெய் இந்த மூனும் கொரோனா பாதிப்பை தடுக்குமாமே | Tamil Serial Today-247

கோமியம் ஆயுர்வேதம் நல்லெண்ணெய் இந்த மூனும் கொரோனா பாதிப்பை தடுக்குமாமே

கோமியம் ஆயுர்வேதம் நல்லெண்ணெய் இந்த மூனும் கொரோனா பாதிப்பை தடுக்குமாமே

கொரோனா வைரஸ் தாக்குதலுக்கு இந்திய பாரம்பரிய மருத்துவத்தில் மருந்து கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது.கோமியம் , ஆயுர்வேதம், நல்லெண்ணெய் – கொரோனா வைரஸை எதிர்த்து போராட உதவும் இந்திய பாரம்பரிய மருந்துகள் பற்றி இந்த தொகுப்பில் விளக்கமாகப் பார்க்கலாம்.

முதன்முதலாக இந்த வைரஸ் சீனாவின் வூஹான் நகரில் கடந்த டிசம்பர் 2019ம் ஆண்டு கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. சார்ஸ் வைரஸ் பரவிய அதே குடும்பத்தைச் சேர்ந்த, எளிதில் பரவும் தன்மை கொண்ட இந்த நோய்த்தொற்று, மற்ற நாடுகளுக்கு விரைவாக பரவியது. இந்த வைரஸ் சீனாவின் எல்லை தாண்டி இந்தியாவிற்குள் நுழைந்ததும் பல்வேறு சுகாதார நிபுணர்கள் மற்றும் உயர் அதிகாரிகள் இந்த நோயை கட்டுப்படுத்துவதற்கான வழிகளையும் , எதிர்த்து போராடுவதற்கான வழிகளையும் அறிவுறுத்தினர்.

ஆயுர்வேதம்
ஆயுர்வேதம் , யோகா , நச்சுரோபதி, யுனானி , சித்தா மற்றும் ஹோமியோபதி ஆகியவற்றை உள்ளடக்கிய ஆயுர்வேத அமைச்சகம், ஆயுஷ் கொரோனா வைரஸ் தொடர்பான ஒரு சிகிச்சை வழிகாட்டியை வெளியிட்டது. இது குறித்து சமூக ஊடகங்கள் தவறான செய்தியை அமைச்சகம் பரப்புவதாக விமர்சனங்கள் வெளியிட்டன. இந்த வைரஸ் பாதிப்பை போக்கக்கூடிய சில ஆயுர்வேத சிகிச்சைகள் சிலவற்றை இப்போது காணலாம்.

மருந்துகள்
1. கோரைக்கிழங்கு , சந்தனம், வெட்டிவேர், பற்படகம் ,இஞ்சி, கற்பூரவல்லி ஆகியவற்றைக்கொண்டு தயாரிக்கும் ஒரு பதப்படுத்தப்பட்ட நீர் ஷதாங் பணியா என்னும் ஒரு கஷாயம். மேலேகூறிய பொருட்களைக் கொண்ட பொடி 10 கிராம் எடுத்து 1 லிட்டர் நீரில் கொதிக்க வைத்து பாதியாகும் வரை கொதித்தவுடன் அந்த நீரை பருகவும்.
2. வெதுவெதுப்பான நீரில் அகஸ்திய ஹரிதகி என்னும் கடுக்காய் கொண்டு தயாரிக்கும் பொடி 5 கிராம் சேர்த்து ஒரு நாளில் இரண்டு முறை பருகலாம்.
3. ஒரு நாளில் இரண்டு முறை ஷன்ஷமானி வடி 500 மிகி அளவு எடுத்துக் கொள்ளலாம்.
4. 5 கிராம் அளவு திரிபலா சூரணம், 3-5 துளசி இலைகள் ஆகியவற்றை 1 லிட்டர் தண்ணீரில் போட்டு அந்த நீர் பாதியாகும்வரை கொதிக்க வைத்து பருகவும்.
5. அணு தைலம்/ எள்ளு எண்ணெய் இரண்டு துளிகள் தினமும் காலையில் உங்கள் இரண்டு நாசிகளில் விடலாம். இதனை ஆயுர்வேதத்தில் ப்ரதிமர்ச நசிய என்று கூறுகிறது .
ஆயுர்வேத தீர்வைக் கண்டுபிடித்தது ஆயுஷ் அமைச்சகம் மட்டுமல்ல. தமிழ்நாட்டைச் சேர்ந்த ஆயுர்வேத மற்றும் சித்த மருத்துவர் ஒருவர் கொரோனா நோய்க்கான தீர்வை கண்டறிந்துள்ளார்.
ஆயுர்வேதம் மற்றும் சித்த மருத்துவத்தில் 25 ஆண்டு கால அனுபவம் கொண்டவர்கள். எந்த ஒரு வைரஸ் காய்ச்சலுக்கும் ஏற்ற ஒரு மூலிகை சாறு இருப்பதாகக் கூறுகிறார்கள்.

கோமியம்
கொரோனா வைரஸ் இருப்பதற்கான அறிகுறிகளில் ஒன்று அதிக காய்ச்சல். இந்த மருந்து கொரோனா வைரஸ் தாக்கியதால் உண்டாகும் கிருமி தொற்றை 24 மணிநேரம் முதல் 40 மணி நேரத்தில் அழிப்பதாக இந்த மருத்துவர் கூறுகிறார்.

இவர் டெங்கு நோய்க்கு சிகிச்சை அளித்ததாகவும் கூறுகிறார். பிளேட்லெட் எண்ணிக்கை குறைவாக இருக்கும் நோயாளிகள், கல்லீரல் செயலிழப்பு உள்ள நோயாளிகள், வெள்ளை இரத்த அணுக்கள் குறைபாடு கொண்டவர்கள், ஆகியோர் 24-40 மணி நேரத்தில் இவருடைய சிகிச்சை மூலம் குணமடைந்ததாகவும் அவர் கூறுகிறார்.

“எங்களுடைய மருந்து கொரோனா கிருமிகளையும் வெற்றிகரமாக அழிக்க உதவும்” என்று நம்பிக்கையும் தெரிவிக்கிறார்கள். இதனைத் தொடர்ந்து, ஹிந்து மகாசபை ஒரு அதிர்ச்சியூட்டும் மருந்தை கொரோனா வைரஸ் பாதிப்பிற்கு சிகிச்சையாக கண்டறிந்துள்ளது. அது கோமியம் என்னும் மாட்டின் சிறுநீர் மற்றும் மாட்டு சாணம் .
பசுமாட்டின் சிறுநீர் மற்றும் பசுமாட்டின் சாணம் ஆகியவை கொரோனா வைரஸ் பாதிப்பின் சிகிச்சைக்கு பயன்படுத்தலாம் என்று கூறுகிறார்.

உலகில் கொரோனா வைரஸ் ஏற்படுத்தும் தாக்கத்தை அழிக்க ஒரு சிறப்பு யாகம் மேற்கொள்ளப் போவதாகவும் அவர் மேலும் குறிப்பிடுகிறார்.

பசுமாட்டின் கோமியம் மற்றும் பசுஞ்சாணம் ஆகியவற்றை உட்கொள்வதால் கொரோனா வைரஸ் தாக்கம் தடுக்கப்படுகிறது. “ஓம் நமச்சிவாய” என்ற மந்திரத்தை ஜெபித்து ஒரு நபர் தன்னுடைய உடலில் சாணத்தை பூசிக்க கொள்வதால் அவர் இந்த நோய் பாதிப்பில் இருந்து பாதுகாக்கப் படுகிறார்.

விரைவில் கொரோனா கிருமிகளைக் கொல்வதற்காக ஒரு சிறப்பு யாகம் நடத்தப்போவதாகவும் ஆன்மீக நாட்டம் கொண்ட சில பெரியோர்கள் கூறி வருகிறார்கள்.