கொரோனா வைரஸ்க்கான மருந்து விவரங்கள் என்ன மருந்து கண்டுபிடிப்பு எந்த நிலையில் இருக்கு

கொரோனா வைரஸ்க்கான மருந்து விவரங்கள் என்ன மருந்து கண்டுபிடிப்பு எந்த நிலையில் இருக்கு

இன்று தெரியுமா நாளை தெரியுமா என்று எதிர்பார்த்துகொண்டிருக்கிறோம் கொரோனா மருந்து குறித்த தகவல்களை. ஏனெனில் இது சாதாரண வைரஸ் தொற்று மாதிரி கிடையாது என்பது மற்றொரு ஷாக்கான நியூஸ். இன்னும் மருத்துவ விஞ்ஞானிகள் மண்டைய போட்டு குடைந்து கொண்டு தான் இருக்கிறார்கள். ஆனால் இன்றளவும் மருந்து மட்டும் பிடிபடவில்லை.

சில மருத்துவர்கள் பழைய ஆன்டி வைரல் மருந்துகளை மேம்படுத்தி புதியதாக ஒன்றை உருவாக்க முயற்சி செய்து வருகிறார்கள். சிலர் இன்னும் காலப்போக்கில் இந்த வைரஸ் தாக்கத்தை தடுத்து நிறுத்த சில தொழில்நுட்பங்கள் மருத்துவ அறிவியல் இவற்றையெல்லாம் ஒன்று திரட்டி ஆராய்ச்சியில் ஈடுபட்டு வருகின்றனர்.

எய்ட்ஸ்ஸை விட இந்த வைரஸ் தொற்றுக்கு ஏன் இந்த பதட்டம் என்றால் இது வேகமாக பரவும் முறை தான். இந்த வைரஸ் தொற்று பாதிக்கப்பட்ட ஒருவர் தும்மும் போது நீர்த்திவலைகள் வழியாக வேகமாக பரவுகிறது. மேலும் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் ஒரு பொருளை தொட்டு தடவும் போது அதே பொருளை மற்றவரும் தொடும் போது எளிதில் பரவும்.

இதனால் ஒட்டுமொத்த மருத்துவ உலகமும் இதற்கு எதிர்ப்பு மருந்து கண்டுபிடிக்க களம் இறங்கியுள்ளது. கொரோனா வைரஸ்கான மருந்து தயாரிப்பில் அவர்களது முன்னேற்றம் எவ்வளவு தூரம் இருக்கிறது. என்ன செய்திருக்கிறார்கள் போன்ற விவரங்களை தெரிந்துகொள்வோம்.

​கிலியட் சயின்ஸ்

அணுகுமுறை சிகிச்சைகள்

படி :3

கிலியட் என்ற மருத்துவர் தன்னுடைய ரெமெடிவிர் மருந்து சிகிச்சையின் மூலம் அமெரிக்காவில் பாதிக்கப்பட்ட ஒருவருக்கு சிகச்சை அளிக்கப்பட்டது. இதைத் தொடர்ந்து ஆசியாவிலும் பெரிய ஆய்வுகள் மேற்கொள்ளப்படும் என்று குறிப்பிடப்படுகிறது. கொரோனா வைரஸால் கண்டறியப்பட்ட சுமார் 1,000 நோயாளிகளை இதன் மூலம் பாதிப்பிலிருந்து விடுவிக்க முடியும் என அவர் நம்புகிறார். இந்த மருந்தின் மூலம் காய்ச்சலை குறைப்பது தான் முக்கியம். இதன் மூலம் நோயாளியை 2 வாரங்களுக்குள் குணமாகி வீட்டிற்கு அனுப்பி விடலாம் என்றும் அவர் தெரிவித்து உள்ளார். இந்த மருந்து இதற்கு முன்னால் எபோலா வைரஸ்க்கு சோதனை செய்யப்பட்டு தோல்வி அடைந்தது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

​மாடர்னா தெரபி

தடுப்பூசி சிகிச்சைகள்

படி :1

கொரோனா வைரஸ் பாதிப்பு ஆரம்பித்த 42 நாட்களுக்கு பிறகு மாடர்னா என்ற நிறுவனம் எம்.ஆர்.என்.ஏ -1273 என்ற தடுப்பூசி மருந்தை கண்டறிந்து உள்ளார். இது கு‌றி‌த்த ஆய்வு மேற்கொண்டு அடுத்த மாதம் முதல் ஆரோக்கியமான-தன்னார்வ ஆய்வில் நிறுவனம் மற்றும் தேசிய சுகாதார நிறுவனங்களுடன் இணைந்து செயல்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இந்த தடுப்பூசி தொற்று நோயிலிருந்து பாதுகாக்கிறதா என்பதை தீர்மானிக்க இந்த இரண்டு அமைப்புகளும் சேர்ந்து செயல்படும். இதன் மூலம் நோயாளிகளை காக்க முடியும் என்று குறிப்பிட்டுள்ளார்கள். எம. ஆர். என். ஏ என்பது ஒரு மெசஞ்சர் செயற்கை இழை அம்சம். இது நம் உடலில் அந்த வைரஸூக்கு எதிராக ஆன்டி பாடிகளை உருவாக்குகிறது. ஆனால் 2010 ல் ஆரம்பிக்கப்பட்ட இந்த நிறுவனம் தான் கண்டுபிடித்த எந்த எம். ஆர். என். ஏ மருந்துக்கும் உணவு மற்றும் மருந்து நிர்வாகத்தின் ஒப்புதலை இன்னும் பெறவில்லை என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

​க்யூர்வாக்

தடுப்பூசி சிகிச்சைகள்

படி :வருமுன் காப்பது

மாடர்னாவைப் போலவே, க்யூர்வாக் என்ற நிறுவனமும் மனிதனால் உருவாக்கப்பட்ட எம்.ஆர்.என்.ஏவைப் பயன்படுத்தி புரதங்களின் உற்பத்தியைத் தூண்டுகிறது. இன்னும் சில மாதங்களில் இந்த மருந்து மனிதர்களின் மீது செலுத்தப்பட்டு சோதனை நடத்தப்படும் என்றும் கூறப்பட்டுள்ளது. இது CEPI கம்பெனியுடன் இணைந்து சீக்கிரமே நிறைய தடுப்பூசி மருந்துகளை தங்களால் உற்பத்தி செய்ய முடியும் என்றும் குறிப்பிட்டுள்ளது.

வெயில்காலம் வந்துடுச்சு… அம்மை வராம தடுக்க என்ன பண்ணணும்… தடுப்பூசி விவரங்கள் இதோ

​கிளாக்சோஸ்மித்க்லைன்

தடுப்பூசி சிகிச்சைகள்

படி :வருமுன் காப்பது

உலகின் மிகப்பெரிய தடுப்பூசி உற்பத்தியாளர்களில் ஒருவரான கிளாக்சோஸ்மித்க்லைன், அதன் தொழில்நுட்பத்தை ஒரு சீன பயோடெக் நிறுவனத்திற்கு கொரோனா வைரஸ் தடுப்பூசியை கடனாக கொடுக்க கடந்த மாதம் ஒப்பந்தம் போட்டுள்ளது. இந்த ஒப்பந்தத்தின் கீழ் தனியார் நிறுவனமான க்ளோவர் பயோஃபார்மாசூட்டிகல்ஸ் நிறுவனத்திற்கு இதை வழங்குகிறது. இதன் மூலம் ஒரு நோயெதிப்பு சக்தியை தூண்டும் புரதங்களை உள்ளே செலுத்துவதன் மூலம் அந்த வைரஸை எதிர்த்து போரிட முடியும் என்கிறார்கள். இது மனித சோதனைக்கு கொண்டு வரப்பட்டதா என்பது குறித்து இன்னும் அந்த நிறுவனம் எதுவும் கூறவில்லை.

​இன்னோவியோ மருந்துகள்

தடுப்பூசி மருந்துகள்

படி : வருமுன் காப்பது

இந்த இன்னோவியோ நிறுவனமும் டி. என். ஏ வை தடுப்பூசி மருந்துகளாக மாற்ற நாலு வருடமாக பணியாற்றி வருகிறார்கள். இவர்கள் கண்டிப்பாக கொரோனா வைரஸ்க்கு எதிராக தடுப்பூசி மருந்துகளை கண்டறிய முடியும் என நம்புகின்றனர். CEPI நிறுவனத்தின் நிதி உதிவுயுடன் இன்னோவியோ நிறுவனம் சேர்ந்து ஒரு டி.என்.ஏ தடுப்பூசியைக் கொண்டு வந்துள்ளது, இந்த மருந்து பாதுகாப்பு ஆன்டிபாடிகளை உருவாக்கி நோயாளிகளை நோய்த்தொற்றிலிருந்து தடுக்கும் என்று அவர்கள் நம்புகிறார்கள். இந்த நிறுவனம் சீன உற்பத்தியாளரான பெய்ஜிங் அட்வாசின் பயோடெக்னாலஜியுடன் கூட்டு சேர்ந்துள்ளது ஐ.என்.ஓ -4800 என்ற தடுப்பூசி மருந்துடன் முன்னேறி வருகிறது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. இந்த ஆண்டின் பாதியில் இது மருத்துவ பரிசோதனைக்கு முன்னேறி வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

கொரோனா தாக்காம நீங்க ஸ்டிராங்கா இருக்க என்னென்ன உணவெல்லாம் சாப்பிடலாம்?

தடுப்பூசி மற்றும் சிகிச்சைகள்

படி : வருமுன் காப்பது

இதற்கு முன்கூட்டியே வந்த எபோலா மற்றும் ஜிகா வைரஸ்கள் தாக்கத்திற்கு பதிலளித்த ஜான்சன் & ஜான்சன், கொரோனா வைரஸுக்கும் தன்னுடைய பலவிதமான அணுகுமுறையை எடுத்து வருகிறார்கள். இந்த தடுப்பூசி மருந்து பாதிக்கப்பட்ட நபரின் நோயெதிப்பு சக்தியை அதிகரிக்கும் என்றும் கூறியுள்ளது. மேலும் இந்த நிறுவனம் கொரோனா வைரஸால் பாதிக்கப்பட்ட மக்களுக்காக கூட்டாட்சி பயோமெடிக்கல் மேம்பட்ட ஆராய்ச்சி மற்றும் மேம்பாட்டு ஆணையத்துடன் இணைந்து செயல்பட்டு வருகிறது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. இந்த கூட்டு முயற்சி மூலம் பழைய மருந்துகள் ஏதேனும் கொரோனா வைரஸ்க்கு தீர்வளிக்குமா என்ற கண்டுபிடிக்கும் முயற்சியிலும் இவர்கள் ஈடுபட்டு உள்ளனர்.

சிகிச்சை முறை

படி : வருமுன் காப்பது

ரெஜெனெரான் 50 பில்லியன் டாலர் செலவில் முன்கூட்டிய மரபணு ரீதியாக வடிவமைக்கப்பட்ட எலிகளிலிருந்து மனித ஆன்டிபாடிகளை உருவாக்கும் திறனின் அடிப்படையில் ஆய்வு நடத்தி வருகிறது. இந்த தொழில்நுட்பம் கொரோனா வைரஸ்க்கு சிகிச்சை அளிக்கும் என்று அவர்கள் நம்புகிறார்கள். இந்த ஆன்டி பாடி உருவாக்கும் எலிகள் மூலம் கொரோனா வைரஸ் தாக்குதலை இவற்றிற்கு செலுத்தி சோதனைகளை நடத்தி வருகிறார்கள். இதில் சக்தி வாய்ந்த ஆன்டி பாடிகளை உருவாக்கும் எலிகள் மேற்கண்ட சோதனைக்கு கொண்டு செல்லப்படுகிறது. இதில் வெற்றி கிடைத்தால் கோடை மாதத்தில் மனிதனுக்கு சோதனை செய்ய இந்த நிறுவனம் தயராக உள்ளது. 2015 ல் எபோலா வைரஸ் தாக்குதல் வெடித்த போது இந்த நிறுவனம் ஒரு ஆன்டிபாடி காக்டெய்ல் கொண்டு வந்தது. அதன் மூலம் சிகிச்சையளிக்கப்பட்ட நோயாளிகளின் உயிர்வாழ்வு விகிதங்கள் இரட்டிப்பாகியது என்பது சந்தோஷமான செய்தி.


அணுகுமுறை: தடுப்பூசி

படி : முன்கூட்டிய தடுப்பு நடவடிக்கை

மஞ்சள் காய்ச்சல் மற்றும் டிப்தீரியாவுக்கான தடுப்பூசிகளை வெற்றிகரமாக உருவாக்கிய சனோஃபி, தற்போது கொரோனா வைரஸுக்கு எதிராக பார்டா என்ற நிறுவனத்துடன் இணைந்து செயல்படுகிறது. இதில் சனோபியின் அணுகுமுறை என்னவென்றால் கொரோனா வைரஸின் சில டி.என்.ஏவை எடுத்து அதை பாதிப்பில்லாத வைரஸின் மரபணுப் பொருட்களுடன் கலந்து மனிதனை நோய்வாய்ப்படுத்தாமல் நோயெதிர்ப்பு மண்டலத்தை வலுப்படுத்தி கொரோனா வைரஸை அழிப்பது தான் எங்கள் திட்டம் என்கிறது. அதுமட்டுமல்லாமல் 6 மாதத்திற்குள் இது மனிதனில் சரிபார்க்கப்பட்டு ஒரு வருடம் அல்லது 18 மாதங்களுக்குள் தடுப்பூசியை கொரோனா வைரஸ்க்கு எதிராக பயன்படுத்த முடியும் என்று நம்பிக்கையுடன் தெரிவித்து உள்ளனர்.ஆனால் இதற்கான ஒப்புதல் பெற 3 வருடங்கள் நீடிக்கலாம் என்றும் தெரிவித்து உள்ளனர்.

கொரோனா பற்றி தெரிந்து கொள்ள வேண்டிய 8 அடிப்படை விஷயங்கள் என்னென்ன?

சிகிச்சைகள்

முன்கூட்டியே தடுக்கும் நடவடிக்கைகள்

இந்த வீர் பயோடெக்னாலஜி நிறுவனம் கடுமையான சுவாச நோய்க்குறி பாதிப்பிலிருந்து (SARS) தப்பித்த நபர்களிடமிருந்து ஆன்டிபாடிகளை எடுத்து அவை கொரோனா வைரஸ் தாக்கத்திற்கு எதிராக செயல்படுமா என்பதை ஆய்வு செய்து வருகின்றனர். சீன மருந்தக ஒப்பந்தக்காரர் ஆன வுக்ஸி பயோலாஜிக்ஸ் உடன் இணைந்து இதன் ஆராய்ச்சி ஆரம்ப கட்டத்தில் வளர்ச்சி பெற்று வருகிறது. ஆனால் இது மனித சோதனைக்கு தயராகி விட்டதா என்பது குறித்து இன்னும் குறிப்பிடப்படவில்லை.

மேலும் இந்த நிறுவனத்தின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரியான பயோஜென் மூத்த ஜார்ஜ் ஸ்காங்கோஸ் இந்த கொரோனா வைரஸ் கிளர்ச்சிக்கு எதிராக BIO என்ற வர்த்தக குழுவையும் தன்னுடன் ஒருங்கிணைக்கிறார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. இப்படி இன்னும் கட்டுக்குள் அடங்காத கொரோனா வைரஸ் பாதிப்புக்கு எதிராக ஆய்வுகளும் மருந்து நிறுவனங்களும் தங்கள் ஆராய்ச்சியில் ஈடுபட்டு வருகின்றனர்.